Umurnai don yin oda na kashe baka da na'urar kawar da jituwa

Iyakar aikace-aikace na na'urar kashe baka mai hankali:
1. Wannan kayan aiki ya dace da tsarin wutar lantarki na matsakaici na 3 ~ 35KV;
2. Wannan kayan aiki ya dace da tsarin samar da wutar lantarki inda ba a yi amfani da tsaka-tsakin tsaka-tsaki ba, tsaka-tsakin tsaka-tsakin tsaka-tsakin tsaka-tsakin tsaka-tsakin tsaka-tsakin ya kasance ta hanyar kullun da ke damun arc, ko kuma tsaka-tsakin tsaka-tsakin yana ƙasa ta hanyar tsayin daka.
3. Wannan kayan aiki ya dace da grid na wutar lantarki tare da igiyoyi a matsayin babban jiki, ginshiƙan wutar lantarki tare da igiyoyi da igiyoyi na sama a matsayin babban jiki, da kuma wutar lantarki tare da igiyoyi na sama a matsayin babban jiki.

img

Ayyukan asali na kayan aikin kashe baka na hankali:
1. Lokacin da na'urar ke cikin aiki na al'ada, yana da aikin PT cabinet
2. A lokaci guda, yana da aikin ƙararrawar cire haɗin tsarin da kulle;
3. Tsarin ƙararrawa kuskuren ƙasa na tsarin ƙarfe, tsarin canja wurin aikin kuskuren ƙasa;
4. Share baka grounding na'urar, da tsarin software jerin resonance aiki;ƙarfin lantarki na ƙasa da aikin ƙararrawa overvoltage;
5. Yana da ayyuka na rikodi na bayanai kamar lokacin kawar da ƙararrawa kuskure, yanayin kuskure, lokacin kuskure, ƙarfin tsarin, ƙarfin lantarki na buɗewa, wutar lantarki na ƙasa, da dai sauransu, wanda ya dace don sarrafa kuskure da bincike;
6. Lokacin da software na tsarin yana da kuskuren ƙasa lokaci-lokaci, na'urar za ta iya haɗa kuskuren zuwa ƙasa a cikin kimanin 30ms ta hanyar madaidaicin lokaci na musamman.Ƙarƙashin ƙasa yana da ƙarfi a matakin ƙarfin lantarki na zamani, wanda zai iya yin tasiri yadda ya kamata ya hana gajeriyar da'ira mai launi biyu ta haifar da ƙasa lokaci-lokaci da fashewar zinc oxide wanda ya haifar da wuce gona da iri.
7. Idan karfe yana da ƙasa, za a iya rage yawan ƙarfin lamba da ƙarfin mataki, wanda zai iya tabbatar da lafiyar mutum (ana iya saita ƙasan ƙarfe ko na'urar tana aiki bisa ga bukatun mai amfani);
8. Idan aka yi amfani da shi a cikin grid ɗin wutar lantarki wanda ya ƙunshi layukan kan gaba, mai amfani da injin zai rufe ta atomatik bayan daƙiƙa 5 na aikin na'urar.Idan gazawar ɗan lokaci ne, tsarin zai dawo daidai.Idan aka sami gazawa ta dindindin, na'urar za ta sake yin aiki don iyakance yawan wutar lantarki na dindindin.
9. Lokacin da kuskuren cire haɗin PT ya faru a cikin tsarin, na'urar za ta nuna bambancin lokaci na kuskuren cire haɗin da kuma fitar da siginar lamba a lokaci guda, ta yadda mai amfani zai iya dogara da kulle na'urar kariya wanda zai iya kasawa saboda katsewar PT. .
10. Fasaha ta musamman na na'urar ta "Intelligent Socket (PTK)" na iya kawar da abin da ya faru na ferromagnetic resonance, da kuma kare platinum yadda ya kamata daga ƙonewa, fashewa da sauran hatsarori da ke haifar da resonance na tsarin.
11. Na'urar tana sanye da soket na RS485, kuma tana ɗaukar daidaitattun ka'idojin sadarwa na MODBUS don tabbatar da yanayin daidaitawa tsakanin na'urar da duk tsarin sa ido na bidiyo, da kuma kula da ayyukan watsa bayanai da kuma sarrafa nesa.

Umarni don oda na'urar kashe baka mai hankali
(1) Abokin ciniki ya kamata ya samar da ƙimar ƙarfin lantarki mai dacewa na tsarin da kuma matsakaicin halin yanzu na ma'auni na ƙasa na tsarin guda ɗaya a matsayin tushen ƙirar kayan aiki;
(2) Girman majalisar za a iya kammalawa ne kawai bayan injiniyoyinmu sun tsara kuma sun tabbatar da sa hannun mai amfani.
(3) Abokin ciniki ya kamata ya ƙayyade ayyukan kayan aiki (ciki har da abubuwa na asali da ƙarin ayyuka), sanya hannu kan tsarin fasaha mai dacewa, kuma a fili gabatar da duk buƙatun musamman lokacin siye.
(4) Idan ana buƙatar wasu ƙarin kayan haɗi ko kayan gyara, suna, ƙayyadaddun bayanai da adadin abubuwan da ake buƙata ya kamata a nuna lokacin yin oda.


Lokacin aikawa: Afrilu-13-2023