HYFC-ZP jerin matsakaici mitar tander m tace makamashi ceton na'urar diyya

Takaitaccen Bayani:

Matsakaicin mitar tanderu nauyi ne mara nauyi.Yana shigar da halin yanzu masu jituwa a cikin grid yayin aiki, kuma yana haifar da wutar lantarki masu jituwa akan matsewar grid, yana haifar da murɗawar wutar lantarki na grid, yana shafar ingancin samar da wutar lantarki da amincin aikin kayan aiki.

Kara

Cikakken Bayani

Tags samfurin

bayanin samfurin

● Matsakaicin wutar lantarki na wutar lantarki mai karfin wutar lantarki tsakanin 0.8 da 0.85, tare da manyan buƙatun wutar lantarki da babban abun ciki mai jituwa.
● Matsakaicin wutar lantarki na ƙananan wutar lantarki na tsaka-tsakin wutar lantarki yana tsakanin 0.88 da 0.92, kuma buƙatar ƙarfin amsawa kadan ne, amma abun ciki na jituwa yana da girma sosai.
●Madaidaicin gefen grid na tanderun mitar matsakaici shine yafi 5th, 7th da 11th.

Don tabbatar da ingancin wutar lantarki, ya zama dole a ɗauki matakan daidaitawa da kuma rama ikon amsawa a lokaci guda.Dangane da ka'idodin ingancin wutar lantarki na ƙasata da sakamakon binciken kamfaninmu a cikin ikon daidaitawa a cikin 'yan shekarun nan, ana amfani da fasahar matattarar watsa shirye-shiryen watsa shirye-shiryen don saita da'irorin tacewa don halayen jituwa waɗanda ke haifar da tanderun mitar matsakaici, ɗaukar igiyoyin jituwa, haɓaka ingancin wutar lantarki, da warware gabaɗaya. matsala.Matsanancin mitar tanderu, kayan wuta na UPS, kayan aikin injin CNC, masu juyawa da sauran kaya masu mahimmanci sun lalace saboda matsalolin ingancin wutar lantarki.Bugu da ƙari, zai iya rage lokacin narkewa kuma ya kawo fa'idodin ceton makamashi ga masu amfani.

Haɗin matatar tanderu na tsaka-tsaki na iya amfani da tacewa mai ƙarfi ko ƙarancin ƙarfin lantarki ta gefen gida.Dangane da ka'idar jituwa da kuma nazarin kwararar wutar lantarki masu jituwa, shigarwa a gefen ƙananan ƙarfin lantarki yana da fa'idodi masu mahimmanci, galibi kamar haka:
1) Harmonic halin yanzu yana tunawa a gefen ƙananan ƙarancin wutar lantarki mafi kusa don kaucewa shiga cikin tsarin wutar lantarki mai girma da kuma rage asara da kasawa akan na'urar gyarawa.
2) Don tace naúrar na mai canzawa guda ɗaya, hanyar sarrafawa yana da sauƙi kuma abin dogara, kuma ana iya canza shi da ƙarfi bisa ga canjin nauyi na tanderun mitar matsakaici.
3) Mai saka kayan aikin matattara mai ƙarancin wuta yana da sauƙin kulawa
4) Farashin ƙananan ƙarancin wutar lantarki ya fi ƙasa da na ƙarancin wutar lantarki.
Yanayin muhalli na kayan aikin tacewa
Wurin shigarwa: na cikin gida
Zane matsakaicin zafin jiki na cikin gida: +45°C
Zane mafi ƙarancin zafin jiki na cikin gida: -15°C
Zane na cikin gida dangi zafi: 95%/

samfurin samfurin

Matsayin Aiwatarwa da Nasiha
Ƙirƙira, gwaji da karɓar kayan aiki za su bi ka'idodin ƙasa masu zuwa:
●GB/T14549-1993
●G/T 12325-2008 "Halaccin sabani na wutar lantarki don ingancin wutar lantarki"
●GB50227-95 "Lambar don Zane na Na'urorin Capacitor"
●GB 10229-88 "Reactor"
● DL/T 653-1998 "Sharuɗɗan Fasaha don Ba da odar Cajin Caji don Ƙarfafa Ƙwararrun Ƙwararru"
●GB/T 11032-2000 "AC gapless karfe oxide arrester"

Ma'aunin Fasaha

Siffofin
●Na'urar ita ce tsarin gidan hukuma na cikin gida, kuma ana shigar da manyan abubuwan da suka dace kamar contactors, reactors, capacitors, kayan aiki, kayan fitarwa, masu kama walƙiya, da sauransu. .Tabbatar da garantin tasirin amfani yadda ya kamata
●Domin kare lafiyar mutum, ana liƙa gargaɗi kamar taka tsantsan da haɗari mai ƙarfi akan kowane kwamiti na majalisar, kuma ana ba da ayyukan kulle lantarki da na inji.
●Mai sarrafa wutar lantarki ta atomatik na iya shigar da reshen capacitor ta atomatik bisa ga yanayin kaya, kuma ta atomatik daidaita yanayin wutar lantarki.
●An shigar da na'ura ta musamman don rage ragowar wutar lantarki na capacitor zuwa ƙasa da 10% na ƙarfin lantarki a cikin daƙiƙa 5 bayan an cire haɗin capacitor daga wutar lantarki.
●Madaidaicin tsari mai ma'ana, shigarwa mai dacewa da kiyayewa na musamman da aka tsara, a kowane hali ba zai shafi aikin al'ada na sauran kayan aiki na mai amfani ba.
● Ikon sarrafawa ta atomatik: An sanye shi tare da babban canji da mai tuntuɓar juna na musamman, yana iya canzawa akai-akai.
● Ikon sarrafawa: An sanye shi da babban canji don biyan buƙatun tacewa da adana wutar lantarki.

Sauran sigogi

Babban sigogi na fasaha
Ƙimar wutar lantarki: 400V, 525V, 660V, 750V, 1000V
Ƙarfin ƙima: 120-20000KVAR.
Adadin tace masu jituwa: bai yi ƙasa da ma'aunin ƙasa ba.
Matsakaicin ƙarfi: 0.90-0.99.
Asalin rabo: 1: 1
Yanayin muhalli na kayan aikin tacewa
Wurin shigarwa: na cikin gida.
Zane babban zafin jiki na cikin gida: +45 ° C
Zane mafi ƙarancin zafin jiki na cikin gida: -15°C.
Zane na cikin gida dangi zafi: 95%


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka